wellcom to A3 club

wellcom to A3 club

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hạnh phúc em nhé'''

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mr ken
Vip Online
Vip Online
mr ken

hạnh phúc em nhé''' Empty
Bài gửiTiêu đề: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeMon Nov 07, 2011 7:28 pm

Em à, có lẽ đi suốt một quãng thời gian thật dài, để rồi dừng lại tại đây và anh đã gặp em. Ánh mắt của em, nụ cười của em lúc nào cũng ở bên anh, nhưng chưa bao giờ anh có thể nói với em được rằng "anh yêu em" và "yêu em rất nhiều". Smile
Những ngày đầu khi chỉ có em và anh, ngày đó đối với anh thật hạnh phúc, nhưng nó sẽ chẳng bao giờ trở lại và chỉ có thể trong giấc mơ của anh mà thôi. pirat
Ở bên cạnh em, nhìn thấy em mỗi ngày, thấy được lúc em buồn cũng như em vui, nhưng em đâu bao giờ hiểu rằng trái tim anh đau và đau biết dường nào mỗi khi nhìn thấy em buồn. king
Bên cạnh em biết bao nhiêu người con trai khác dần xuất hiện và anh chỉ là một người bạn, một người bên lề cuộc sống của em. Em đã có những người khác quan tâm đến em, đâu cần một người như anh. Anh buồn hay vui, em đâu cần quan tâm đến, nhưng em có biết rằng mỗi lần em bệnh anh lo lắng đến dường nào, anh chỉ mong em khỏe mạnh, sống thật vui vẻ, như thế với anh là đủ.
lol! Đã bao nhiêu lần anh định rời xa em và mọi người với những lý do khác nhau, nhưng lý do thật sự chỉ vì anh muốn xa em để có thể quên em thật nhanh. Nhưng giờ thì anh hiểu rằng, phải đối mặt với tất cả, không cần phải học cách quên, mà hãy cứ nhớ, cứ sống thật lòng mình là đủ. Vì càng cố quên thì hình ảnh của em lại cành ùa về thật nhiều trong tâm trí anh.
Em có biết rằng đi qua cuộc đời ai đó mà để lại vết thương lòng cho người ta là có lỗi lắm không, nhưng anh cũng đã từng nghe người ta nói rằng "tình yêu không bao giờ có lỗi".
Vậy thì phần lỗi là ở anh, anh đã gặp em và yêu em, chính anh đã tạo cho mình một vết thương để rồi giờ đây anh fải mất một quãng thời gian khá dài nữa để quên em, quên người mà anh rất yêu thương. Em ở bên anh mỗi ngày, nhưng anh lúc nào cũng mong cho em thật hạnh phúc.
Hãy cứng rắn lên em nhé, làm chủ cuộc đời mình, đến bên người em yêu và hãy hạnh phúc thật nhiều em nhé! Em hãy nhớ rằng lúc nào anh cũng sẽ ở bên và dõi theo bước em đi và anh vẫn sẽ dành cho em một ngăn trong trái tim anh. "anh yêu em rất nhiều,em à!". cheers cheers cheers
taotenlazac
Tưng người
Tưng người
taotenlazac

Bài gửiTiêu đề: bai nhu cc ấy   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeThu Nov 10, 2011 6:36 pm

mr ken đã viết:
Em à, có lẽ đi suốt một quãng thời gian thật dài, để rồi dừng lại tại đây và anh đã gặp em. Ánh mắt của em, nụ cười của em lúc nào cũng ở bên anh, nhưng chưa bao giờ anh có thể nói với em được rằng "anh yêu em" và "yêu em rất nhiều". Smile
Những ngày đầu khi chỉ có em và anh, ngày đó đối với anh thật hạnh phúc, nhưng nó sẽ chẳng bao giờ trở lại và chỉ có thể trong giấc mơ của anh mà thôi. pirat
Ở bên cạnh em, nhìn thấy em mỗi ngày, thấy được lúc em buồn cũng như em vui, nhưng em đâu bao giờ hiểu rằng trái tim anh đau và đau biết dường nào mỗi khi nhìn thấy em buồn. king
Bên cạnh em biết bao nhiêu người con trai khác dần xuất hiện và anh chỉ là một người bạn, một người bên lề cuộc sống của em. Em đã có những người khác quan tâm đến em, đâu cần một người như anh. Anh buồn hay vui, em đâu cần quan tâm đến, nhưng em có biết rằng mỗi lần em bệnh anh lo lắng đến dường nào, anh chỉ mong em khỏe mạnh, sống thật vui vẻ, như thế với anh là đủ.
lol! Đã bao nhiêu lần anh định rời xa em và mọi người với những lý do khác nhau, nhưng lý do thật sự chỉ vì anh muốn xa em để có thể quên em thật nhanh. Nhưng giờ thì anh hiểu rằng, phải đối mặt với tất cả, không cần phải học cách quên, mà hãy cứ nhớ, cứ sống thật lòng mình là đủ. Vì càng cố quên thì hình ảnh của em lại cành ùa về thật nhiều trong tâm trí anh.
Em có biết rằng đi qua cuộc đời ai đó mà để lại vết thương lòng cho người ta là có lỗi lắm không, nhưng anh cũng đã từng nghe người ta nói rằng "tình yêu không bao giờ có lỗi".
Vậy thì phần lỗi là ở anh, anh đã gặp em và yêu em, chính anh đã tạo cho mình một vết thương để rồi giờ đây anh fải mất một quãng thời gian khá dài nữa để quên em, quên người mà anh rất yêu thương. Em ở bên anh mỗi ngày, nhưng anh lúc nào cũng mong cho em thật hạnh phúc.
Hãy cứng rắn lên em nhé, làm chủ cuộc đời mình, đến bên người em yêu và hãy hạnh phúc thật nhiều em nhé! Em hãy nhớ rằng lúc nào anh cũng sẽ ở bên và dõi theo bước em đi và anh vẫn sẽ dành cho em một ngăn trong trái tim anh. "anh yêu em rất nhiều,em à!". cheers cheers cheers
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeThu Nov 10, 2011 7:03 pm

đệt mẹ, đã nói là trả lời chứ hk phải trích pài ngừi ta Evil or Very Mad Evil or Very Mad
https://www.facebook.com/pages/WenWen-Han-Mei-Ying-%C4%91%C3%A1ng
mr ken
Vip Online
Vip Online
mr ken

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeFri Nov 11, 2011 4:45 pm

no' la thang nao vay
Question
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeFri Nov 11, 2011 5:00 pm

Thằng lồn duy lớn ák!!
Evil or Very Mad Evil or Very Mad
joe.idol
Mod
Mod
joe.idol

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeFri Nov 11, 2011 9:45 pm

pa má cho ăn cơm vs thịt mà bờm tè
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 11:22 am

mr ken
Vip Online
Vip Online
mr ken

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 6:47 pm

may ban ranh quadi nhat la con lop pho thiet la het noi" Sleep Sleep Sleep Sleep
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 8:41 pm

Kệ pà nó đi cha, nó thík làm chiện linh động áh mờ !! lol! lol!
hothangemyeu1
Mod
Mod
hothangemyeu1

Bài gửiTiêu đề: https://a3club.forum-viet.com/t22-topic   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitimeWed Nov 30, 2011 7:38 am

dai wa chac hay ak
http://nhaccuatui.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hạnh phúc em nhé'''   hạnh phúc em nhé''' Icon_minitime

hạnh phúc em nhé'''
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hợp âm bài Căn gác trống của Ưng hoàng phúc